

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Jijini Mwanza



UTARATIBU MPYA WA MALIPO YA ANKARA ZA MAJI

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Jijini Mwanza (MWAUWASA) inawatarifu wakazi wa jiji la Mwanza kuwa imeingia katika mfumo wa malipo ya serikali GePG; katika mfumo huo wateja wanatakiwa kulipa kwa kutumia namba maalumu ya malipo (**control number**) yenye tarakimu kumi na mbili (zikianza na **9913xxxxxx**), ambayo **mteja atakuwa anatumiwa kwa njia ya SMS kila mwezi pamoja na bili yake**. Pia mteja anaweza kuangalia namba ya malipo (**control number**) na **deni lake la maji** katika menu ya Serikali (**USSD menu**) kwa kupiga ***152*00#**; changua namba **6 Maji**, namba **4 MWAUWASA**, namba **1 Deni la Maji** kisha **ingiza account namba yako** (ikianza na **140xxxxx**), utapata ujumbe mfupi wa deni lako pamoja na namba ya malipo (**control number**) ambayo utatakiwa kufanya malipo ya ankara za maji za kila mwezi kwa njia zifuatazo:

Mitandao yote ya simu M-PESA, TIGO-PESA, AIRTEL-MONEY, HALOPESA, TTCLPESA - Mteja anatakiwa kuweka **namba ya kampuni ambayo ni 888999 au 001001**. Pia mteja anaweza kufanya malipo kupitia **Benki za CRDB, NMB na NBC** pamoja na Mawakala wake kwa kutumia control namba.

Kwa Maelezo au ufafanuzi zaidi wasiliana nasi kwa **kupiga simu ya bure** Kitengo cha Huduma kwa Wateja - MWAUWASA **kupitia namba ya simu 0800110023**.

Maji ni Uhai – Lipa bili yako kwa njia rahisi!